รายชื่อนักกีฬาที่เข้าร่วมการแข่งขัน
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย บาซิม |
2545 |
2 |
|
ทีม พลบดี |
นาย อัฟนัน |
2544 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดปัตตานี |
นาย มะสุกรี |
2547 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดนราธิวาส |
นาย มูฮัมหมัด |
2547 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
นาย อภิชัย |
2547 |
2 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย โซฟียัง |
2545 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย อารอฟัต |
2546 |
2 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย ตอฟิต |
2544 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนท่าแพผดุงวิทย์ |
นาย สิทธิชัย |
2540 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดนราธิวาส |
นาย อับดุลการีม |
2546 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
นาย วัชรพล |
2547 |
2 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย โรลซามัง |
2545 |
3 |
|
ทีม พลบดี |
นาย ซำรี |
2544 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
นาย พันธกานต์ |
2547 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
นาย วายุพัฒน์ |
2547 |
2 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย อาภิษิต |
2545 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดนราธิวาส |
นาย นายไครูลมหาฏี |
2545 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย มุสลิม |
2545 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตตรัง |
นาย โภควินท์ |
2543 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมจังหวัดสงขลา |
นาย ชาติไท |
2547 |
2 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย กูฮารีฟ |
2543 |
3 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตตรัง |
นาย ณัฐพงศ์ |
2544 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
น.ส. สุธาวดี |
2544 |
2 |
|
ทีม ชมรมจังหวัดสงขลา |
น.ส. มินนี |
2545 |
3 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
น.ส. อลิสดา |
2546 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
น.ส. มัณติกา |
2547 |
5 |
|
ทีม พลบดี |
น.ส. อาตีกะห์ |
2545 |
6 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตตรัง |
น.ส. อริศรา |
2545 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดปัตตานี |
น.ส. อภิชญา |
2547 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
น.ส. ยูนีโก๊ะ |
2547 |
3 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
น.ส. นูอาซียัน |
2545 |
4 |
|
ทีม พลบดี |
น.ส. ปรวรรณ |
2547 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
น.ส. ยุพารัตน์ |
2547 |
2 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
น.ส. บุสริน |
2546 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดนราธิวาส |
น.ส. นรินทิรา |
2539 |
4 |
|
ทีม ชมรมจังหวัดสงขลา |
น.ส. อุษา |
2544 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
นาย อนันดา |
2551 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
นาย ฟีรฮาล |
2552 |
3 |
|
ทีม ชมรมจังหวัดสงขลา |
นาย จิราพัฒน์ |
2549 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
นาย ซุลกิฟลี |
2550 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
นาย ดำรัช |
2565 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนท่าแพผดุงวิทย์ |
นาย ฮาริส |
2551 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนโยธินบำรุง |
นาย สมชาย |
2550 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
นาย มูฮำหมัดอารีฟีน |
2550 |
4 |
|
ทีม ชมรมจังหวัดสงขลา |
นาย อามีน |
2548 |
5 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย อนพัช |
2549 |
6 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
นาย พัชรพล |
2551 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
นาย ฟารอกัตต์ |
2551 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
นาย อัศนัย |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนโยธินบำรุง |
นาย กัมปนาท |
2552 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
นาย ปรมินทร์ |
2550 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนท่าแพผดุงวิทย์ |
นาย ณัฐพล |
2548 |
4 |
|
ทีม ชมรมจังหวัดสงขลา |
นาย ฟาอิซ |
2550 |
5 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
นาย ภานุวัตร |
2548 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
นาย อดิศร |
2549 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
นาย ฟิรฮาน |
2550 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
นาย สิรวุฒิ |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
นาย อัลวา |
2550 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
นาย คาลิส |
2549 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
นาย ซาวาวี |
2549 |
4 |
|
ทีม ชมรมจังหวัดสงขลา |
นาย ฟัยรูซ |
2549 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
นาย อัฟฟาน |
2548 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
นาย ธนภัทร |
2548 |
2 |
|
ทีม ชมรมจังหวัดสงขลา |
นาย ชาคริต |
2548 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
นาย ซัยฟุดดีน |
2549 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
นาย ณรงค์ |
2565 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
นาย ธนาวุธ |
2549 |
2 |
|
ทีม ชมรมจังหวัดสงขลา |
นาย อันวา |
2548 |
3 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
นาย คณุตม์ |
2548 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
นาย จอวาแย |
2565 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
นาย เตชสิทธิ์ |
2549 |
2 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
นาย คณิน |
2548 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนท่าแพผดุงวิทย์ |
นาย อนุชา |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนโยธินบำรุง |
นาย จตุรภัทร์ |
2549 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
นาย กฤษณกัณฑ์ |
2548 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนท่าแพผดุงวิทย์ |
น.ส. ซากานาเรีย |
2551 |
2 |
|
ทีม สงเคราะห์เด็กปัตตานี |
น.ส. จารุกัญญ์ |
2548 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
น.ส. ฟาดีซัน |
2552 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
น.ส. นิรชา |
2549 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
น.ส. ฮายูรา |
2548 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
น.ส. นภาพรรณ |
2548 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนท่าแพผดุงวิทย์ |
น.ส. วนัสนันท์ |
2551 |
2 |
|
ทีม สงเคราะห์เด็กปัตตานี |
น.ส. ธัญเรศ |
2550 |
3 |
|
ทีม สถานสงเคราะห์เด็กจังหวัดปัตตานี |
น.ส. รสวรา |
2550 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
น.ส. เขมมาณิชย์ |
2551 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
น.ส. วิภาวรรณ |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนท่าแพผดุงวิทย์ |
น.ส. นูรอัยดา |
2551 |
2 |
|
ทีม สงเคราะห์เด็กปัตตานี |
น.ส. สตรีรัตน์ |
2550 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนสะเดา"ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
น.ส. ตุลยดา |
2549 |
4 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
น.ส. กุลจิรา |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนท่าแพผดุงวิทย์ |
น.ส. นริศรา |
2549 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนโยธินบำรุง |
น.ส. บัณพร |
2551 |
3 |
|
ทีม สงเคราะห์เด็กปัตตานี |
น.ส. พิมพา |
2548 |
4 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
น.ส. ชนิษฐา |
2549 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
น.ส. นูรไอนี |
2548 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม สงเคราะห์เด็กปัตตานี |
น.ส. ปาตีเมาะ |
2548 |
2 |
|
ทีม สถานสงเคราะห์เด็กจังหวัดปัตตานี |
น.ส. ญาณิศา |
2548 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนโยธินบำรุง |
น.ส. ฮาฟีญ่า |
2551 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
น.ส. จิตรานุช |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนโยธินบำรุง |
น.ส. รัตน์ตินาถ |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |