รายชื่อนักกีฬาที่เข้าร่วมการแข่งขัน
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
ด.ช. หนองคาย |
2548 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์39นราธิวาส |
นาย นิวัณ |
2548 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
นาย วันอิดฮาทรี |
2550 |
4 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนไผ่แก้ววิทยา จังหวัดฉะเชิงเทรา |
นาย เทพทัต |
2550 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
นาย ปรเมศวร์ |
2550 |
6 |
|
ทีม yala sports school |
นาย ซุลกิฟลี |
2550 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนนันทบุรีวิทยา ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
นาย ทัศนัย |
2551 |
8 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนโนนค้อวิทยาคม |
นาย ชุติเทพ |
2550 |
9 |
|
ทีม โรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม |
นาย พิสิทธฺ์พงษ์ |
2551 |
10 |
|
ทีม ศรีรัตนวิทยา |
นาย ญาณวรุตม์ |
2549 |
11 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตจังหวัดแม่ฮ่องสอน |
นาย พงษ์ศทร |
2550 |
12 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตกรุงเก่า |
นาย ชนกันต์ |
2551 |
13 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
นาย รัฐธรรมนูญ |
2549 |
14 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านบูเกะตาโมง |
นาย อับดุลเราะห์มาน |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
นาย กรกฤต |
2549 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนถนนหักพิทยาคม |
นาย มนัสชัย |
2549 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา |
นาย ธนกร |
2549 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์39นราธิวาส |
นาย อาหะมะบูคอรี |
2550 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
นาย ริดวาน |
2550 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
นาย ยลตระกานต์ |
2550 |
7 |
|
ทีม yala sports school |
นาย มูฮัมหมัดฮาฟิส |
2550 |
8 |
|
ทีม มหาลัยการกีฬาแห่งชาติวิทยาเขตสุโขทัย |
นาย นพเดช |
2549 |
9 |
|
ทีม ปันจสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
นาย นายซูลฟานัน |
2551 |
10 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
นาย ณัฐพล |
2549 |
11 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตจังหวัดแม่ฮ่องสอน |
นาย นายธีรวัฒน์ |
2551 |
12 |
|
ทีม โรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม |
นาย อนุวัฒน์ |
2550 |
13 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร |
นาย นพวิชญ์ |
2550 |
14 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตกรุงเก่า |
นาย วชิระ |
2550 |
15 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
นาย นันทภพ |
2550 |
16 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตเทศบาลเมืองสุไหงโกลก |
นาย อาแม |
2548 |
17 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย อานัส |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
นาย นครินทร์ |
2549 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร |
นาย ภานุพงษ์ |
2550 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนถนนหักพิทยาคม |
นาย วงศ์รัฐ |
2548 |
4 |
|
ทีม ชมรมโรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม |
นาย ภัทรพล |
2552 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
นาย คมสันต์ |
2548 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
นาย ณัฐพร |
2547 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์39นราธิวาส |
นาย ฮาฟิซ |
2548 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
นาย ฟัยรูซ |
2549 |
9 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
นาย นิติพล |
2550 |
10 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
นาย วุฒิภัทร |
2549 |
11 |
|
ทีม yala sports school |
นาย ซัยฟูดีน |
2549 |
12 |
|
ทีม โรงเรียนนันทบุรีวิทยา ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
นาย ปิยะวัฒน์ |
2549 |
13 |
|
ทีม ปันจสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
นาย นายซูฟยูดดีน |
2550 |
14 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
นาย ศุภชัย |
2549 |
15 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตจังหวัดแม่ฮ่องสอน |
นาย พีรภาส |
2551 |
16 |
|
ทีม โรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม |
นาย ฉัตรชัย |
2549 |
17 |
|
ทีม ศรีรัตนวิทยา |
นาย กิตติมศักดิ์ |
2551 |
18 |
|
ทีม ศรีสะเกษ |
นาย ภานุวัฒน์ |
2550 |
19 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตกรุงเก่า |
นาย ชนัสถา |
2551 |
20 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย มะสุกรี |
2547 |
21 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านป่าสัก(ทศพลอนุสรณ์) |
นาย ธนวัฒน์ |
2550 |
22 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านบูเกะตาโมง |
นาย เด็กชายนุรดิน |
2551 |
23 |
|
ทีม ปันจักสีลัตหนองกี่พิทยาคม |
นาย เจษฎา |
2552 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
นาย ต้นตระกูล |
2548 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร |
นาย สร้างสรรค์ |
2548 |
3 |
|
ทีม ชมรมโรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม |
นาย ธนพัฒน์ |
2547 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
นาย วชิรวิชญ์ |
2550 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
นาย อัฟฎ็อล |
2550 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
นาย นันธภัทร์ |
2550 |
7 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
นาย บุลวิชญ์ |
2550 |
8 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนไผ่แก้ววิทยา จังหวัดฉะเชิงเทรา |
นาย อนุภาพ |
2548 |
9 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
นาย นราพร |
2549 |
10 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
นาย ณดล |
2548 |
11 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา |
นาย ธนวัฒน์ |
2549 |
12 |
|
ทีม โรงเรียนนันทบุรีวิทยา ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
นาย ธรรศ |
2548 |
13 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
นาย ภานุวัฒน์ |
2549 |
14 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนโนนค้อวิทยาคม |
นาย พงพิพัฒน์ |
2549 |
15 |
|
ทีม ปันจสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
นาย นายมูฮำหมัดฆาร์ซาณีย์ |
2549 |
16 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตเทศบาลเมืองสุไหงโกลก |
นาย มูฮำหมัดรอฟิก |
2549 |
17 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย ธนพนธ์ |
2547 |
18 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านบูเกะตาโมง |
นาย เด็กชายมูฮำมัดอาฟีซี |
2551 |
19 |
|
ทีม โรงเรียนปรางค์กู่ |
นาย ประภากร |
2548 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมโรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม |
นาย นาย อภิวัฒน์ |
2547 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา |
นาย วรเมษ |
2551 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
นาย สุภากร |
2548 |
4 |
|
ทีม ,มหาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย |
นาย กวินท์ |
2551 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
นาย มูฮำหมัดสุกรี |
2548 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์39นราธิวาส |
นาย มูฮำหมัดฟิอาร์ |
2549 |
7 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
นาย ปฏิพล |
2549 |
8 |
|
ทีม yala sports school |
นาย อัฟฟาน |
2548 |
9 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวถนนวิทยา |
นาย ณฤพล |
2548 |
10 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตจังหวัดแม่ฮ่องสอน |
นาย อนุชิต |
2551 |
11 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนโนนค้อวิทยาคม |
นาย รังสรรค์ |
2549 |
12 |
|
ทีม โรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม |
นาย พัฒนศักดิ์ |
2550 |
13 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร |
นาย พีระพงษ์ |
2548 |
14 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตกรุงเก่า |
นาย ภาคภูมิ |
2550 |
15 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตเทศบาลเมืองสุไหงโกลก |
นาย ซุกรัน |
2549 |
16 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย อัมรี |
2548 |
17 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านป่าสัก(ทศพลอนุสรณ์) |
นาย ธีรโชติ |
2549 |
18 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านบูเกะตาโมง |
นาย เด็กชายอิรฟาน |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
นาย พิชิต |
2548 |
2 |
|
ทีม ชมรมโรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม |
นาย ณัชพัฒน์ |
2548 |
3 |
|
ทีม ชมมปันจักสีลัตโรงเรียนปะทิววิทยา |
นาย อิทธิพันธ์ |
2548 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
นาย อภิเดช |
2550 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
นาย ธัญญธร |
2548 |
6 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
นาย ภูวดล |
2548 |
7 |
|
ทีม ไทย-ญี่ปุ่น ดินแดง |
นาย ณัฐกฤต |
2550 |
8 |
|
ทีม มหาลัยการกีฬาแห่งชาติวิทยาเขตสุโขทัย |
นาย ชยพล |
2550 |
9 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวถนนวิทยา |
นาย จิรายุทธ |
2549 |
10 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตจังหวัดแม่ฮ่องสอน |
นาย อินสอน |
2549 |
11 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตกรุงเก่า |
นาย พศวัต |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดนครสวรรค์ |
นาย พิเชษฐ์ |
2549 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
นาย สิรภพ |
2550 |
3 |
|
ทีม ชมมปันจักสีลัตโรงเรียนปะทิววิทยา |
นาย ธนภัทร |
2549 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
นาย กิตติพงค์ |
2549 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์39นราธิวาส |
นาย อิคลาส |
2549 |
6 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
นาย ณัฐดนัย |
2549 |
7 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา |
นาย วีรภัทร |
2548 |
8 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวถนนวิทยา |
นาย ณัฐวัตร |
2548 |
9 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
นาย อนุศักดิ์ |
2549 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
นาย ชัยชนะ |
2549 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
นาย อนุชิต |
2549 |
3 |
|
ทีม มหาลัยการกีฬาแห่งชาติวิทยาเขตสุโขทัย |
นาย พัทธพล |
2548 |
4 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตจังหวัดแม่ฮ่องสอน |
นาย ฐิติวุฒิ |
2548 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตกรุงเก่า |
นาย ศุภโชค |
2550 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตเทศบาลเมืองสุไหงโกลก |
นาย รอมฎอน |
2548 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนปรางค์กู่ |
นาย วัชรินทร์ |
2548 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
นาย ธีรภัทร |
2549 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
นาย เกียรติศักดิ์ |
2548 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา |
นาย จิรภัทร์ |
2549 |
4 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
นาย ศุภชัย |
2550 |
5 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตจังหวัดแม่ฮ่องสอน |
นาย ปาณชัย |
2550 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนปรางค์กู่ |
นาย ศักดิ์สิทธิ์ |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ,มหาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย |
นาย ศักดิ์ติยา |
2547 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
นาย ณัฐภาส |
2550 |
3 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
นาย ภูมิรพี |
2548 |
4 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตจังหวัดแม่ฮ่องสอน |
นาย นดีภัทร |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาลัยการกีฬาแห่งชาติวิทยาเขตสุโขทัย |
นาย ณัฐพฃ |
2550 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม |
นาย เจษฎา |
2549 |
3 |
|
ทีม ศรีรัตนวิทยา |
นาย นภัทร |
2548 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตกรุงเก่า |
นาย อนุชิต |
2551 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
นาย นาย วรินทร |
2549 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
นาย พุทธศาสตร์ |
2548 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
นาย สิทธิกร |
2551 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
นาย อวิรุทธิ์ |
2549 |
4 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวถนนวิทยา |
นาย เลโอน |
2550 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร |
นาย ศักดิ์นนท์ |
2548 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมโรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม |
นาย จารุชัย |
2549 |
2 |
|
ทีม ชมมปันจักสีลัตโรงเรียนปะทิววิทยา |
นาย อดิเทพ |
2548 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
นาย สินธุนันท์ |
2549 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
นาย ภัทรพงศ์ |
2549 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านป่าสัก(ทศพลอนุสรณ์) |
นาย ศานิต |
2549 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
น.ส. ทิวาพรรณ |
2548 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา |
น.ส. กัญญาพัธร |
2551 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
น.ส. นภาพรรณ |
2548 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
น.ส. ซูไฮฟา |
2551 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
น.ส. พรรณกาญจน์ |
2548 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
น.ส. ณัฐนภัสสร์ |
2549 |
7 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนไผ่แก้ววิทยา จังหวัดฉะเชิงเทรา |
น.ส. กัญญาณัฐ |
2549 |
8 |
|
ทีม มหาลัยการกีฬาแห่งชาติวิทยาเขตสุโขทัย |
น.ส. กัญญาณัฐ |
2551 |
9 |
|
ทีม yala sports school |
น.ส. ฮายูรา |
2548 |
10 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวถนนวิทยา |
น.ส. วิชาญาดา |
2550 |
11 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
น.ส. น้อย |
2551 |
12 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนโนนค้อวิทยาคม |
น.ส. สุพัตรา |
2550 |
13 |
|
ทีม ศรีรัตนวิทยา |
น.ส. พรรณภา |
2549 |
14 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตกรุงเก่า |
น.ส. สุธาดา |
2551 |
15 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
น.ส. นูฮาฟาเต็ม |
2549 |
16 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านป่าสัก(ทศพลอนุสรณ์) |
น.ส. ศีรณา |
2551 |
17 |
|
ทีม ปันจักสีลัตหนองกี่พิทยาคม |
น.ส. พนิดา |
2551 |
18 |
|
ทีม เพชรหนองกี่ |
น.ส. ธารารัตน์ |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดนครสวรรค์ |
น.ส. ณัฏฐณิชา |
2548 |
2 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
น.ส. พรยมล |
2549 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร |
น.ส. สุภัสสร |
2549 |
4 |
|
ทีม ชมมปันจักสีลัตโรงเรียนปะทิววิทยา |
น.ส. ณัฐวิภา |
2548 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
น.ส. วริศรา |
2551 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์39นราธิวาส |
น.ส. รุ่งทิพย์ |
2550 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
น.ส. ณาตาซา |
2550 |
8 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
น.ส. ชลธิดา |
2549 |
9 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
น.ส. ภัทรวดี |
2550 |
10 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
น.ส. ณฐนนท |
2549 |
11 |
|
ทีม yala sports school |
น.ส. ณายูฮา |
2549 |
12 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวถนนวิทยา |
น.ส. กัลยกร |
2551 |
13 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
น.ส. ญาณภัทร |
2548 |
14 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนโนนค้อวิทยาคม |
น.ส. มัตติกา |
2549 |
15 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
น.ส. ทิพวัลย์ |
2550 |
16 |
|
ทีม ศรีรัตนวิทยา |
น.ส. อเลกซานดรา |
2551 |
17 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
น.ส. ธนิภรณ์ |
2565 |
18 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตเทศบาลเมืองสุไหงโกลก |
น.ส. วรัญญา |
2549 |
19 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
น.ส. อาญา |
2550 |
20 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านป่าสัก(ทศพลอนุสรณ์) |
น.ส. สุภัทรชา |
2551 |
21 |
|
ทีม โรงเรียนปรางค์กู่ |
น.ส. พรธิพา |
2548 |
22 |
|
ทีม ปันจักสีลัตหนองกี่พิทยาคม |
น.ส. ดวงพร |
2552 |
23 |
|
ทีม เพชรหนองกี่ |
น.ส. ปิยธิดา |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร |
น.ส. จันทรวรรณ |
2550 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
น.ส. สุภาพร |
2549 |
3 |
|
ทีม ชมรมโรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม |
น.ส. สุพรรษา |
2550 |
4 |
|
ทีม ชมมปันจักสีลัตโรงเรียนปะทิววิทยา |
น.ส. อัญชิสา |
2548 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
น.ส. ชุติกา |
2548 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์39นราธิวาส |
น.ส. สาฟีก๊ะ |
2549 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
น.ส. ฮาซีบะห์ |
2548 |
8 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
น.ส. เปมิกา |
2550 |
9 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนไผ่แก้ววิทยา จังหวัดฉะเชิงเทรา |
น.ส. ลักษณารีย์ |
2550 |
10 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
น.ส. ณิชาภัทร |
2552 |
11 |
|
ทีม yala sports school |
น.ส. วิภาวรรณ |
2551 |
12 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวถนนวิทยา |
น.ส. รุ่งนภา |
2550 |
13 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
น.ส. อินทิรา |
2550 |
14 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนโนนค้อวิทยาคม |
น.ส. พัชนัฐฎา |
2548 |
15 |
|
ทีม ศรีรัตนวิทยา |
น.ส. จุฑารัตน์ |
2548 |
16 |
|
ทีม ศรีสะเกษ |
น.ส. กมลนัทธ์ |
2549 |
17 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
น.ส. ศศิพิมพ์ |
2550 |
18 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านป่าสัก(ทศพลอนุสรณ์) |
น.ส. สุวิชญาน์ |
2549 |
19 |
|
ทีม โรงเรียนปรางค์กู่ |
น.ส. สุพัชชา |
2549 |
20 |
|
ทีม ปันจักสีลัตหนองกี่พิทยาคม |
น.ส. จิรัชญา |
2551 |
21 |
|
ทีม เพชรหนองกี่ |
น.ส. ภัทราพร |
2552 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร |
น.ส. รมณียา |
2551 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
น.ส. จรรยพร |
2551 |
3 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
น.ส. ศิรสิทธิ์ |
2548 |
4 |
|
ทีม ชมมปันจักสีลัตโรงเรียนปะทิววิทยา |
น.ส. อนงค์สิริ |
2548 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา |
น.ส. ธัญวรัตม์ |
2549 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
น.ส. วิมลศิริ |
2548 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์39นราธิวาส |
น.ส. นุรไฮซะห์ |
2549 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
น.ส. ธนมน |
2551 |
9 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
น.ส. กัญญาพัชร |
2549 |
10 |
|
ทีม yala sports school |
น.ส. นูรไอนี |
2548 |
11 |
|
ทีม มหาลัยการกีฬาแห่งชาติวิทยาเขตสุโขทัย |
น.ส. ชุตินันท์ |
2550 |
12 |
|
ทีม ปันจสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
น.ส. นาตาซา |
2550 |
13 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
น.ส. อธิชา |
2549 |
14 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนโนนค้อวิทยาคม |
น.ส. นิธิกานต์ |
2549 |
15 |
|
ทีม ศรีรัตนวิทยา |
น.ส. ไพลิน |
2548 |
16 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
น.ส. ญาณิศา |
2549 |
17 |
|
ทีม โรงเรียนปรางค์กู่ |
น.ส. ปริญศรา |
2548 |
18 |
|
ทีม ปันจักสีลัตหนองกี่พิทยาคม |
น.ส. อัลว่า |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมโรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม |
น.ส. จีรภัทร |
2548 |
2 |
|
ทีม ชมมปันจักสีลัตโรงเรียนปะทิววิทยา |
น.ส. ปานตะวัน |
2548 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา |
น.ส. บุญญิสา |
2551 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
น.ส. ณัฐวิภา |
2548 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดเพชรบุรี |
น.ส. รีเบคก้า |
2549 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
น.ส. ฟาตีมะห์ |
2548 |
7 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
น.ส. โศภิษฐา |
2548 |
8 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
น.ส. จิตรานุช |
2550 |
9 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
น.ส. ปณิดา |
2548 |
10 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดนครสวรรค์ |
น.ส. ปรานปริยา |
2548 |
11 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนโนนค้อวิทยาคม |
น.ส. ภักดิ์วิภา |
2549 |
12 |
|
ทีม โรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม |
น.ส. ประภัสสร |
2550 |
13 |
|
ทีม ศรีรัตนวิทยา |
น.ส. สโรชา |
2551 |
14 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
น.ส. ภัคนันท์ |
2549 |
15 |
|
ทีม ปันจักสีลัตหนองกี่พิทยาคม |
น.ส. อภิญญา |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดนครสวรรค์ |
น.ส. เพ็ญพิตรา |
2548 |
2 |
|
ทีม ชมรมโรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม |
น.ส. จิตรลดา |
2551 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา |
น.ส. ศุภารัตน์ |
2550 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย |
น.ส. กิตติกานต์ |
2549 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดยะลา |
น.ส. ฟาร์ฏิล๊ะ |
2550 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
น.ส. พรรณพนัช |
2549 |
7 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
น.ส. ธนิสร |
2547 |
8 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
น.ส. กนกวรรณ |
2550 |
9 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
น.ส. อิสริยา |
2550 |
10 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนโนนค้อวิทยาคม |
น.ส. อนันตญา |
2549 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
น.ส. ณิชาภัทร |
2551 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
น.ส. มนัสพร |
2549 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
น.ส. ธัญชนก |
2551 |
4 |
|
ทีม ชมรมกีฬาปันจักสีลัตโรงเรียนสีดาวิทยา |
น.ส. ศุภัชญา |
2549 |
5 |
|
ทีม ศรีรัตนวิทยา |
น.ส. ภราพร |
2549 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนปรางค์กู่ |
น.ส. ช่อผกา |
2549 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปัจักสีลัตกาฬสินธุ์ |
น.ส. ปิยภัสร์ |
2549 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตคำม่วง |
น.ส. ภาวินี |
2552 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดสมุทรสงคราม |
น.ส. ธนัชชา |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
น.ส. ชนาพร |
2547 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตกรุงเก่า |
น.ส. ชาลิสา |
2549 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนปรางค์กู่ |
น.ส. อุษาสวรรค์ |
2549 |